karibu karibu karibu msikilizaji, ni wakati mwingine tena wa VOA Express. Ikiwa mambo ni mazuri kabisa, siku nyingine murwati msikilizaji, natumaini hujambo. Ikiwa hapa studio ni saa tatu na nusu za asubuhi mjini Washington, tisa na nusu za Afrika ya Kati, kumi na nusu Afrika ya Mashariki, siku nyingine tena ya Jumatano, natumaini msikilizaji uko vizuri kabisa. Na vitu ni vingi kwa kweli, tumekuandalia hii leo Agosti 21. Eh, tunaangalia kwenye barazani, una maoni gani kuhusu serikali ya Tanzania kuwaondoa wamasai kutoka kwenye maeneo yao ya asili? Wengi wametuma maoni yao hapa studio, lakini siko peke yangu ndani ya studio. Hali kadhalika kuna swali la leo linasema, una maoni gani kuhusu kuvunjwa kwa chama cha upinzani cha FDC kilichokuwa chini ya Kiza Besije nchini Uganda. Msikilizaji, naitwa Mkamiti Kibayasi. Haya yote utayapata ndani ya VOA Express wakati huu, bila kusahau burudani ya muziki. Baadhi ya wanamuziki tutakao kuchezea hii leo ni pamoja na kibao cha kolo kutoka kwake Nadia Mukami, hali kadhalika fomi kutoka kwake Vanila akishirikiana na Barnaba bila shaka utapata ngoma hizo, basi usiondoke kando ya redio yako msikilizaji. Lakini vile vile, leo siku ya Jumatano, tutaangalia katika maswala ya biashara, utasikia vitu pale vya biashara swafi kabisa. Bila kusahau msikilizaji, tutamulika pia michuano ya wanawake soka inayoendelea huko Afrika ya mashariki ya SEKAFA, bila kusahau pia mengi mengine ambayo nakuomba msikilizaji usiondoke pia kusahau habari za dunia, sio haswa. Lakini kwanza hebu tuanzie hayo Michuano ya soka ya wanawake safi kabisa! <laughs> <laughs> michuano hiyo inarindima, michuano ya soka ya SEKAFA ikiwa inafanyika kule nchini Ethiopia, kwa wenyeji Addis Ababa. Michuano hiyo msikilizaji, ni ya kafu mwaka 2024 kuelekea kwenye fainali za Women Champions League, lakini hivi sasa basi timu kadhaa tayari zinakumbana. Kuna makundi mawili A uh, na B, zikiwamo timu za Commercial Bank ya Ethiopia wenyeji hawa CBE, hali kadhalika kutoka Kenya wako Kenya Police Bullets na kutoka nchini Sudani Kusini yay, Joint FC, kutoka nchini Tanzania mabingwa Simba Queens wa mwaka 2022, hali kadhalika PVP Buyenzi kutoka kule Burundi, kawempe Muslim Ladies kutoka Uganda na fad Djibuti kutoka kule nchini Jibuti, bila ya kusahau Rayon Sport kutoka pale Rwanda. Michuano hii ina shughuli na kurindima kweli, kweli. Basi tuungane na mwanamichezo, mwandishi wa michezo, alikaa kama mchambuzi wa michezo kutoka nchini Kenya, Ruth Arege. Hebu tuambie Ruth, mpaka sasa michuano hii ya SEKAFA, ukiangalia kundi A na kundi B, hali iko vipi? Kundi A unaonaje? Hapa yeyote ana nafasi ya kupiga hatua kuwakilisha ukanda wa Afrika Mashariki, ukanda wa SEKAPA katika michuano ya ka. Tuanze na kundi A ambapo kuna Kenya, kuna Rayon Sports ya Rwanda na ye ya Sudan Kusini. Timu ya Zanzibar hawakuweza kusafiri kutokana na changamoto za kifedha. Kundi hilo si kundi gumu sana, na wenyeji CBE, kumbuka hapa kwenye kundi A na CBE ni timu ambayo imekuwa kwenye mashindano haya tangia mwanzo mwaka elfu mbili ishirini na moja wakati yaliandaliwa nchini Kenya. Wameingia kwenye final mara mbili mwaka elfu mbili ishirini na moja na elfu mbili ishirini na tatu mwaka jana, lakini hawajaweza kuweza kushinda kombe hilo na kupelekwa nchini kwao. Inamaanisha kwamba wanaile home advantage na wanatafuta wanatafuta tiketi hiyo sana ya kuingia kwenye kafu. Na upande huo pia kuna timu ya Kenya, Kenya Police Bullets ambayo inacheza kwenye mashindano hayo kwa mara ya kwanza. Uh, Kenya wanasuasua lakini wana mechi ya mwisho hapo kesho kesho Alhamisi dhidi uh, ya CBE ambao ni wenyeji, ambao ndio tishio kubwa kwenye kundi hilo na itakuwa ni mechi ambayo si rahisi. Rayon Sports pia ameingia hapo kwa mara ya kwanza na uh, hawajashinda mechi yeyote, lakini tayari imebanduliwa nje ya mashindano hayo. Kwa hivyo kibarua kipo kesho kati ya Yei Join na Rayon Sports sawa na CBE na Kenya Police Bullets. Bila shaka kibarua ni kizito kwelikweli Kenya. Hawa Commercial Bank ya Ethiopia tayari walimpiga goli nne kwa Yai Joint ya, ya kule Sudani Kusini vilevile vile, kama ulivyoona Kenya Bullets Police wameanza kwa hali ngumu, walianza vizuri baada ya kushinda Lion Sport. Sasa basi, hali iko vipi kwa kundi B? Hebu tuambie unavyoona huko, kwa kundi B tunao mabingwa wa mwaka 2022, Simba Queens kutoka Tanzania. Uh, kwenye kundi hilo pia tuna baadhi ya timu ambazo zimekuwepo kama kawembe kutoka Uganda, zimekuwepo kwenye mashindano haya kwa muda mrefu, lakini kwenye kundi hilo tishio kubwa ni timu ya ya Simba Queens ya Tanzania. Muda mchache umepita, wameweza kupata ushindi wa mabao uh, matatu kwa bila, wa wafungaji wa mabao hayo wote ni wa Kenya. Nakumbuka kwamba mwaka 2021 wakati uh, covid iliweza ku kikisha sana huko Afrika ya, timu hizi za Tanzania ziliweza kuwachukua wachezaji wa Kenya kuchezea timu za Tanzania, na wameenda huko wakafanya vizuri, wameinua timu ya Simba Queens, na huenda wakaandikisha tena historia nyingine ya kushinda kombe hili la Sikafa na kwenda kuwakilisha Afrika Mashariki katika mashindano haya ya Sikafa. Kwa hivyo hapa yeyote na nafasi, lakini tishio kubwa ni timu ya CBE ambayo ndiyo wenyeji kutoka nchini Ethiopia na timu ya Simba Queens kutoka Tanzania. Haya, umemsikia huyo. Basi si mwingine huyo, ni mchambuzi wa masuala ya yes, sporti kutoka nchini kule Kenya, Ruth Rege akieleza hali ilivyo katika michuano hiyo. Basi tutaendelea kufuatilia mchuano hiyo, msikilizaji eh, upate mambo mavitu zikutoka kwa hawa wakinadada wanaopambana vikali kwelikweli Afrika ya Mashariki, lakini ngoma inasindikiza kipande hiki cha ngoma kinachosindikiza ni chake Vanila akishirikiana na mtaalam Banaba na kitu chao for me. <coughs> Haya, kibao cha fomi kutoka kwake Vanila akishirikiana na Barnaba. Ndio mambo hayo unayoyapata ndani ya VOA Express. Wakati huu ni mambo mazuri kabisa. Taratibu tunaingia katika sehemu nyingine ambapo msikilizaji, leo Agosti 21 mwaka huu 2024 dunia inaadhimisha siku ya kimataifa ya kukumbuka na kuwathamini waathirika wa ugaidi watu walioshuhudia, waliopitia uh, matukio ya ugaidi kuadhimisha siku kima ya kimataifa ya kuwakumbuka na kuwaenzi wahanga wa ugaidi ni tukio la ngazi ya juu lenye kichwa cha habari sauti za amani, waathirika wa ugaidi kama watetezi wa amani na waelimishaji. Tunafahamu kwamba uh, mataifa mbalimbali ulimwenguni yameshuhudia ugaidi kwa njia moja au nyingine. Huko Afrika Mashariki eh, tunajua huko mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Taifa hilo limeshuhudia uh, matukio ya ugaidi kadhaa, ambapo uh, ya, yanasababisha vifo na kulingana basi na Firstpost Africa uh, tukio moja la kigaidi la huko mashariki mwa DRC lilisababisha vifo vya takribani watu 80 Hali kadhalika, tukio jingine lililotokea huko Congo ambalo lilitokea wakati wa kipindi cha uh, sherehe za Krismasi uh, liliua watu sita uh, katika mji wa mashariki wa Congo ambalo lilielezewa kufanywa na wapiganaji wa Kiislam uh, kundi la Kiislam lililokuwa likiendesha shughuli zake kwa wakati huo. Hali kadhalika tumeshuhudia pia matukio mbalimbali mbali mengine yakitokea kigaidi hata katika mataifa ya Ulaya. Bila shaka mkamiti, tunakumbuka Septemba 11 hapa, tukio ambayo limeua zaidi ya watu elfu wa tatu pale kwenye majengo mawili ya Twin Towers, New York, kitu ambacho hakitasahaulika katika ardhi ya Marekani na duniani kwa ujumla, wengi wakiwa wamepoteza maisha na wengine wengi wakiwa wameugua hata baada eh, ya tukio hilo. Wale ambao walikuwa wamekwenda kufanya kazi kama watu wa kazi za zimamoto, walikuwa wengi wameenda kusaidia waathirika, wamekuja kuugua vibaya baadaye maisha ni mwao mambo mengi pia tutakumbuka mkamiti, kwa upande wa Afrika ya Mashariki, msikilizaji ambaye unafuatilia kule nchini Kenya na Tanzania. Agosti 7, 1998 lori ambalo lilibeba bomu lilipita kwenye ubalozi wa Tanzania na kusababisha mlipuko mkubwa. Halikadhalika, wakati huo ikatokea kule nchini Kenya, ambapo mlipuko hii ilivua zaidi ya watu mia mbili na kujeruhi wengine zaidi ya elfu nne Agosti 7, 1998 haitasaulika katika nchi hizi mbili za Afrika Mashariki mkamiti haswa. So, mbali ya kusababisha vifo, pia wale wanaopata uh, majeraha huwa ni ya uh, maisha vilema vya maisha na ni tukio ambalo kila mmoja ambaye ameshuhudia, wakati huo unapopata fursa ya kuongea naye, anakuwa na hadithi tofauti kuhusiana na kitu hicho, namna anavyoikumbuka siku hiyo, na baada ya hapo ni kitu gani ambacho anaendelea kukitafakari katika maisha yake ya kila siku. Ni hayo ambayo tumeweza kukusanyia kwa wakati huu katika VOA Express, wakati ambapo dunia inaadhimisha siku ya kimataifa ya kukumbuka na kuwathamini waathiri wa matukio ya kigaidi. Basi sekunde chache kutoka hivi sasa, tutakusomea habari muhimu za dunia kutoka hapa studio 15 za VOA Express. Katika habari za dunia, waziri wa mambo ya nje wa Marekani Antony Blinken amehitimisha ziara yake ya tisa mashariki ya kati Jumanne jioni akisema Israel na Hamas zinahitaji kufikia haraka makubaliano ya kusitisha mapigano. Wakati unakwisha kwa sababu kila siku inayopita ustawi wa maisha ya mateka ya uko hatarini, alisema kabla ya kuondoka Doha, Qatar. Thailand Imegundua kisa cha mpox kwa mwanaume mmoja raia wa Ulaya aliyewasili kutoka Afrika wiki iliyopita na anasubiri matokeo ya vipimo ili kubaini ugonjwa huo, afisa wa kitengo cha kudhibiti magonjwa alisema leo Jumatano. Maafisa wa Thailand waliichukulia kesi hiyo kama vile ni aina clade 1 ya mpox, wakati mtu huyo mwenye umri wa miaka 66 raia wa Ulaya mwenye makazi yake Thailand aliwasili Agosti 14 kutoka nchi za Afrika ambako ugonjwa huo umesambaa. Tong Chai Kerati hata ya con mkurugenzi mkuu wa idara ya kudhibiti magonjwa Thailand aliliambia shirika la habari la Reuters baada ya kuwasili kutoka kwenye ndege kuna muda mchache sana, kwamba alijichanganya na watu wengine, Tong Chai alieleza. China imesema hii leo Jumatano kwamba ina wasiwasi mkubwa baada ya ripoti iliyodai kuwa Marekani hivi karibuni iliidhinisha mpango wa siri wa kubadili baadhi ya malengo ya mkakati wake wa nyuklia kuuondoa kutoka Rusia ili kukabiliana na ongezeko la silaha za nyuklia za Beijing. Katika ripoti ya Jumanne Juni, gazeti la New York Times iliripoti kuwa rais wa Marekani Joe Biden mwezi Machi aliidhinisha mwongozo mpya wa ajira za nyuklia, waraka ulioainishwa kwa ustadi unaelezea jinsi marekani itakavyotumia silaha za nyuklia katika mgogoro unaoweza kutokea, ripoti hiyo imesema. Waraka huo unaowekwa taarifa mpya kila baada ya miaka minne, unaelekeza mikakati ya marekani ya kuzuia silaha za nyuklia kukabiliana na upanuzi mkubwa wa silaha za nyuklia za China. Nadia Mukami wewe, huyo ndo Nadia Mukami msikilizaji, anaimba kweli kweli, sauti yake mashallah, sio mchezo. Mkamiti alikuwepo hapa siku moja akajitaya, mm -hmm. wito pale Whitton eh, akaenda kulia, kuna matata, akafanya vitu vyake. Kwa hiyo natumai atakuja tena, pengine akija tupate nafasi ya kumhoji hapa studio, au unasemaje? Asante, utakuwa jambo jema leo. mm -hmm. uh -huh. bila shaka. Basi Mkamiti ni wakati mwingine, msikilizaji ungogasi, twende kwenye yale mambo yetu ambayo tunataka kuyaangalia lakini Mkamiti, kabla tuenda huko, naomba kwanza nikusaidie tu kuambia wasikilizaji wetu kukumbusha, mm, wanatupata wapi hasa? bila shaka. Sasa basi, ukiingia kwenye redio yako msikilizaji, unatupata kupitia redio shirika kule nchini Kenya, ni Sauti ya Mwananchi redio eneo la Nakuru, bila, bila kusahau mwenedo radio kule Voi na maeneo mengine, ni sasa redio pale Bungoma. Ukitoka Bungoma Tanzania utatupata Dodoma FM ya Dodoma, Nuru FM nyanda za juu kule Iringa, na KFM kule Songea bila kusahau Voice of Africa ya kule Korogwe, Tanga. Upande mwingine DRC unatupata Radio Ngoma ya Amani rna kule Baraka, Radio Manyema, nambar Kifaransa chuno nambar Kiswahili nambari moja ikiwa, uh-huh. wapi kule mitaa ya Kindu namna gani? Hapa ukitoka Kindu unatopata Radio Rakumu kule Bunagana, Radio Malaika, Radio Dinamik zote Libumbashi, bila y kusahau Life HD Radio ya Kolwezi, na redio baraka kule Baraka, jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo, bila kusahau pia mkamiti, mtandao wetu unavuma voa swahili com. Unaweza pia kutupata huko msikilizaji haswa. Na kingine kikuu ambacho kinazungumziwa hapa nchini Marekani ni kuhusiana na mkutano wa kitaifa wa chama cha Democratic , DNC, ambao unafanyika kule Chicago, na ni siku ya tatu hii leo, ambapo mkutano huu unaendelea na viongozi uh, Zaju, wa nafasi za juu, rais wa staafu wanatarajiwa pia kuzungumza hii leo, ikiwa ni pamoja na rais Bill Clinton anatarajiwa kuzungumza hii leo. Basi mambo ni mazuri, tuendelee kusonga mbele na VOA Express katika kipengele hiki cha barazani. Je, una maoni gani kuhusiana na serikali ya Tanzania kwa ondoa Wamasai kutoka kwenye maoni yao ya asili, maeneo yao ya asili? Naam, bila shaka, maeneo yao sasa. Maoni ni mengi kwelikweli, mkamiti ametumwa hapa. Ni anze na Zabuloni muyo ongezo, kijana mkongwe, yuko Beni, anasema ukiukaji wa haki za binadamu ni vyema serikali ya Tanzania iangalie hiyo amri ifute kabisa, sababu hawa ni watu na inaweza kuleta sintofahamu nchini humo. Kriadi Hankungwe wa Mbozi, Songwe anasema haina haja ya kuwahamisha Wamasai katika maeneo yao ya asili kwa sababu wana haki ya kuishi katika maeneo hayo. Hivyo basi, kama vile haki za wanyamapori zinavyozingatiwa, nao haki zao zizingatiwe vivyo hivyo. Bila kusahau Hamisi Muhamedi, huyu anasema huu ni ukatili uliovuka mpaka. Watu wamezaliwa hapo, wamezeeka hapo, babu zao wamefia hapo, unawaambia waondoke na kuwapeleka nchi ya ugeni. Hiyo si sawa. Yuko Singida Hamisi huyu. Ddr sahani hodari wa Lubero Kivu Kaskazini anasema sio vizuri uh, kwa, li, kwa kuwa watu hao wanahitaji kukaa hapo vizazi vyao vilianzia hapo. Kasim Bakari Magugu, Manyara, anasema kutokana na ongezeko la binadamu ni hatua nzuri ya kutenganisha makazi na hifadhi. Nasoma ujumbe wa Rashid George Ilagala, yeye anasema uh, anapatikana kule maeneo ya Kahama. Anasema sio sawa kuwahamisha kwenye makazi yao ya asili. Hapa hekima na busara zitumike, kinyume na hapo viongozi watavimba matumbo. Haya, Lave Vanji yuko Ukonga, anasema sheria za nchi ni kwamba ardhi ni mali ya umma, mwenye dhamana ni rais wa nchi. Kwa hiyo kisheria hakuna tatizo, maana hawa wamasai si ardhi yao kisheria. Ndio maana jamii nyingi tu ziliwahi kuondolewa kwenye maeneo yao ya asili ili kuweza kupisha shughuli za maendeleo. Sasa kwa nini hili linaonekana kama vile ni jambo jipya? Maneti Magongo Kioni anapatikana Iringa uluti, anasema um, wangepatiwa tu maeneo wakapewa na mipaka, ila kuwahamisha vizee vikaanza maisha mapya kwingineko, hapo inakuwa ni kama uonevu. Haya basi, maoni mengi msikilizaji anaendelea kumiminika. Uendelea kuungana nasi kwenye mtandao wetu wa Facebook, utume maoni yako, lakini moja kwa moja mkamiti hapa, unaambiwa express bila muziki, hujasukuma gurudumu, na tunataka kuruduma gurudumu kulisukuma na kulisukuma kila wakati, si ndio? swali naelekea kwa yake Harmonize. Eh, anasemaje Harmonize? Haya, pata vitu Harmonize na kibao chake cha ujana kinatoweka namna hiyo, kinatupa fursa ya kusonga mbele katika kipengele cha maswala yanayoangazia biashara, leo siku ya Jumatano ambao huko Tanzania masawa. basi Eh, eh, mambo ya biashara yanawaka moto kijana Dennis Kamanzi ambaye yeye ni mhitimu kutoka chuo kikuu cha kilimo cha Sokoine, yeye amejiajiri kwa kuanzisha nzi Uh -huh. Ni shamba la nzi maarufu, uh -huh. kama uh, black, uh, soldier fly uh -huh. ambao anawauza kama chakula cha mifugo uh -huh. Denisi amesomea sayansi ya science chakula na anasema nzi hao wana protini nyingi mwilini na hivyo kuwa chakula kizuri kwa mifugo. Basi, Idi Wasu, mwandishi wetu wa VOA amezungumza naye ni utaalam ambao pia ameongezea maarifa yake nchini Israel ambako alihudhuria mafunzo ya kilimo na ufugaji. Huko Dennis akiwa shambani kwake anasema kuwa ufugaji wa nzi hawa ni muhimu kwa sasa, hasa wakati huu dunia ikiwa katika tafakuri ya kuongeza uzalishaji wa chakula. Gharama kubwa za ufugaji, eneo mojawapo ni chakula chenye virutubisho muhimu, ili kupata mazao bora, na ndio maana akafikiria kuifanya shughuli hii kupona ufugaji, kutengeneza vyakula vya kuku. Wanatumia wana soya, soya ambayo na sisi binadamu tunaitaka wanatumia dagaa ambazo na sisi binadamu tunataka. Wanatumia uduvi vitu kama hivyo sawa, kwao na ni gharama sawa. Sasa badala ya kutumia vitu vya namna hiyo, inabidi e, tutafute alternative. ili tupunguze ile kupambania, yani kugombania nutrients kati yetu sisi na wanyama, sawa. Kwa hiyo moja kati ya solution ni hii hapa, uzalishaji wa nzi hawa aina ya Black Soldier Fly ni wa gharama ndogo na usio na kazi kubwa wala kuchukua muda mrefu kwa mujibu wa Dennis, uzalishaji huanzia katika chumba hiki kilichopewa jina la love cage kwao. Kazi ya hiki chumba moja, dume na jike aweze kukutana; mbili, jike atage mayai. Sisi tunachokihitaji ni mayai e, po meona meupe. Mayai haya baadaye huhamishwa katika eneo linaloitwa pons kwa ajili ya kutotoleshwa na kukuzwa hadi watakapofika hatua ya tano ya lava. Dennis anasema chakula cha wadudu hawa ni mabaki ya vyakula matunda na mbolea zinazotokana na mifugo. Baada ya kutotolesha anakula, anashiba, ananenepa, anakuwa. Maanake tunamwekeza takataka, mabaki ya vyakula, mabaki ya matunda, matunda na mboga mboga, tunamwekea mbolea, tunamwekea vitu vyote. Yaani, wao wanakula kila kitu azonga zini organic. Denis anasema ha, ha. Ufugaji wa wadudu hivi sasa ni shughuli inayokuwa kwa kasi duniani kote. Lengo likiwa ni kupata vyanzo mbadala vya virutubisho vinavyotokana na vyanzo asili badala ya maabara. Insect kumproduce mimi situmii madawa. Situmii nini? Wala sio genetically modified. Hapana. Huyu ni pure. Sawa? Maanake nini? Hii e, e, industry inakoelekea ndio tunatarajia iwe mkombozi. Sawa? Wa, wa population yote ya duniani. Kwenye upande wa chakula cha mifugo, kwenye upande wa chakula cha binadamu. Sawa, insect wanaofugwa wako wengi sana, wako wengi. Kuna mende, kuna hawa black soldier fly, kuna wale wanaitwa cricket kama sijakosea. Kuna uh, wako wengi wengi wengi wengi. Sawa, na wanafugika, na inawezekana vizuri tu. Na hii ndio bidhaa ya mwisho ambayo Dennis anaizalisha hapa katika eneo lake hili la kuzalishia chakula cha mifugo kutokana na wadudu hawa maarufu kama black soldier flies ama nzi. Dennis anaeleza kuwa kwa mwezi uwezo wake wa kuzalisha hivi sasa ni takriban kilo mia moja ambapo anawauzia wafugaji mbalimbali katika maeneo ya hapa jijini Dar es Salaam. Kutoka hapa Dar es Salaam, mimi ni Idi Uwesu, Sauti ya Amerika. Ay, haya mambo hayo mazito ya... kweli, kweli mkabiti, mzi kuna nani mende, mende. <laughs> Wanasema hao protini yao sio protini ya kawaida, kwa hiyo ndio wanauzia hiyo mifugo ikipiga hiyo, na anasema organic. Sijui kafikiri kwamba ni wale nzi wa kutengeneza kwenye laboratori. Hapana, hawa ni organic anavyodai yeye mwenyewe. Sasa ni mambo <laughs> ya maendeleo hayo mkabiti, ya sayansi na teknolojia. <laughs> Hey, msikilizaji, nafikiri umepata la kutosha kabisa kuhusiana na swala hili la kutengenezwa hawa nzi na mende ambao wanapeleka protini nyingi kwa wanyama ambao wewe baadaye unapata msosi. Bila shaka basi, Mkamiti, muda nao umekimbia sana. Swali so, letu la leo sizani kama tuna muda kulisoma, ingawa nasema, una maoni gani kuhusu kuvunjwa kwa chama cha upinzani cha FDC? Richard Kambaya anasema ni kwa sababu muongozi wake alikuwa dikteta. Juma anasema Busande Nzega ya Tabora anasema ni kwamba kutapunguza wanachama kwenye serikali yao. Basi bila shaka, msikilizaji, shukran kuungana nasi. Langu jina ni Sunday Shomari, upande wa pili Aida Isha fundi mitambo, kila hali kadhalika tukiwa na Mkamiti nasema asanteni. Usikose matangazo ya jioni, tutakuwa tena hapa kwa matangazo ya jioni vilevile kwenye televisheni DL. Usikose kujiunga nasi. Kwa heri kwa sasa, kutoka Washington DC.