I keep them rolled up, sagging my pants. Kutoka Studio Kumi na Tano, hii ni VOA Express. Karibu msikilizaji katika VOA Express, matangazo yanayokujia kila siku kuanzia Jumatatu mpaka Ijumaa saa kumi na nusu jioni kwa saa za Afrika Mashariki, sawa na saa tisa na nusu alasiri kule Afrika ya Kati, ambapo hapo Washington ni saa tatu na nusu asubuhi. Leo ikiwa ni siku ya Alhamisi, ni Septemba 12 mwaka huu wa 2024. Ndani ya studio upo nami na mkamiti Kibayasi, na mimi kwa upande mwingine ni Harrison Kamau, ambapo kweli tumechangamka kweli kweli hapa studio 15 tukiwa na mengi tu ya kukuletea. Mojawapo, tutazungumza matatizo yanayoendelea kukabili bara la, la Afrika kuhusiana na ukosefu wa elimu kwa baadhi ya wanafunzi kutokana na sababu za kiusalama na migogoro kutoka katika mataifa mbalimbali. Vilevile tutaangalia leo, ikiwa ni Alhamisi, kuhusu burudani kama ilivyo ada, mziki ni tamaduni kabisa ya Vue Express. Kwa hivyo yote haya yatakuwa ndani ya Vue Express, bila kusahau swali la leo na vilevile swala la barazani. Lakini mm -hmm. mkamiti mm. Unaona, kama kutuanze mara moja na mambo ya elimu haswa, kwa sababu hali ni tete, kulingana na utafiti uliofanywa ambao unaeleza kwamba zaidi ya shule elfu kumi na nne katika nchi ishirini na nne za Afrika zimefungwa kutokana na migogoro pamoja na ukosefu wa usalama ambao unaathiri elimu ya mamilioni ya watoto hawa. Kwa hakika kama unavyotaja mamilioni ya watoto wa kiafrika hawana elimu kabisa, huku shule zikikumbwa na kukabiliwa na adhari za vita na ukosefu wa usalama. Baraza la wakimbizi la Norway linasema kufikia Juni mwaka 2024, yaani mwaka huu, zaidi ya shule 14300 zilifungwa katika nchi 24 za Afrika. Nchi zilizofungwa zaidi ni kule Burkina Faso, Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo, Cameroon, Chad, Nigeria na Niger na mambo haya bado yanaendelea kushamili hata katika mataifa pia mengine ya Afrika Mashariki, na idadi ya karibuni ni ongezeko la shule elfu moja mia moja kutoka mwaka uliopita, wakati shule elfu kumi na tatu mia mbili zikifungwa kutokana na migogoro ya ukosefu wa usalama. Mashirika misaada ya misaada yanasema kwamba kukosekana kwa maelekezo kunarahisisha makundi yao ya uwasi yenye silaha kuajiri watoto kugharimu elimu yao na kuzidi kupunguza nafasi zao za kuishi. Ukosefu wa elimu pia umewafanya uh, watoto wengi katika kubaki katika hatari ya kudhulumiwa pale wanapokuwa hawahudhurii shule. Basi tukiingia karibuni kabisa kule katika Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo ni kwamba takriban shule elfu moja mia nne hamsini zilifungwa kufikia Januari mwaka huu na kuathiri wanafunzi zaidi ya nusu milioni. Ingawa hali kwa ujumla bado ni mbaya, baadhi ya shule zimefunguliwa tena katika Jamhuri ya Afrika ya Kati na Mali kutokana na kuimarika kwa usalama kidogo tu na vilevile Burkina Faso. Lakini hapa kuna mojawapo ya mzazi kutoka DRC ambaye anazungumzia hali ilivyo. Ile shule avo kule Kongo imefungwa. Watu hawiko tena, watu wanakimbia, watu wote wanakimbia kule Kongo. Walikuwa wanasoma shule, walikuwa moya, alikuwa ku shule ya sita na ingine akakuwa shule ya ya ine. Sasa hapa hivi banakuja mi nabaandikisha juu basi ikale bule basi shirika moja lenye mwakao wake makuu kule Oslo linatoa wito kwa jumuiya ya kimataifa, serikali, na pande zinazohamasiana uh, ama uh, uh, pande zinazozozana kule barani Afrika zijaribu kabisa kulinda haki ya watoto. Mzazi huyu anasema nini kuhusiana na hali huko DRC? Huku tunamurudisha chini sana kumwancho kwa sababu ayue Kiingereza iko kupi one na kupi two. Mutu mwenyewe alipasha kupata ser sertifika yake ya, ya masomo ya kwanja, anarudia tena ku chini sana juu bayue Kiingereza. Unaona, mie miaka mingi sana niko nayo na watoto kidogo hivi, maisha ni ngumu sana hapa katika kembi. Sasa unaona kwamba hali inakuwa ni ngumu kwa wanafunzi ambao wanachukua muda mrefu labda kujifunza lugha mpya baada ya kuondoka mahali ambapo walizoea lugha moja, lakini ni hali ambayo kwa kweli washikadau wote wanahitaji kuishughulikia ili kuhakikisha watoto barani Afrika wanarejea shuleni na kupata elimu kwa muda upasao. Ni VOA Express, jiji kuu la Marekani Washington DC. Tupate burudani ya muziki kutoka kwa Spice Diana, kibao Wendy. Ndivyo mambo yanavyokwenda ndani ya VOA Express. Kibao basi hicho cha Wendi kutoka kwa Spice Diana ndio mambo yanavyokwenda ndani ya VOA Express leo siku ya Jumatatu. Katika mwendelezo basi wa taarifa tuliokupatia hapo punde, ambapo kama nilivyokueleza, kulingana na shirika la kimataifa la misaada, linaonyesha kwamba zaidi ya shule 14 katika nchi 24 za Afrika zimefungwa kutokana na migogoro pamoja na ukosefu wa usalama unaoathiri elimu ya mamilioni ya wa na shirika hilo basi la kimataifa linaonya kwamba watoto ambao hawako shuleni wako katika hatari ya kuandikishwa na makundi yenye silaha katika maeneo yenye vita yo, na kulazimishwa kufanya kazi au tishio la unyanyasaji wa kimwili na unyanyasaji wa kijinsia. Hivyo basi nimezungumza na mmoja wa wazazi kutoka huko nchini Kenya N Akachi ambaye ni mama na mzazi kama alivyosema, ana watoto ambao wanasoma katika shule za boarding au shule za bweni. Anaelezea changamoto wanazopitia wazazi wakati huu wa matukio ambayo yanafanana na yale yanayoelezewa na shirika la kimataifa la misaada e. Yeye anaelezea katika matukio kama vile mioto inapotokea katika shule za bweni au hata shule za kutwa, hali kadhalika migomo ya walimu inapofanyika na kuzuia watoto kutokwenda shule, shule kufungwa, changamoto wao wanazipokea vipi na zinawaathiri vipi katika maisha yao? Kwetu sisi wazazi, kwanza ni wasiwasi mkubwa sana ambao huwa tuko nao, tukisikia hata kama mtoto wangu hayuko wa katika shule hiyo, lakini inakuwa kwanza na wasiwasi ambayo saa ingine inaweza kuniletea shida hata ya moyo kwa sababu ya kufikiria vile watoto wanavyofanya shuleni na wanaporudishwa nyumbani, kuna changamoto kwamba mtoto hatabaki nyumbani, na nani? Saa zingine mimi niko kazini, atabaki nyumbani akifanya nini? Siwezi kumfundisha haya. Tumelipa karo ya shule, utafutaji inakuwa shida, na wakirudi shuleni, wazazi tunatakikana turudi na pesa fulani. Pengine unaambiwa ukirudi shule uje na pesa fulani ya kutengeza vile vitu ambayo vimeharibika na tunakuwa na tunakuwa kwamba wazazi hata hatujielewi, na tunakuwa na, tunakuwa tu, na, tunakuwa na, na changamoto kwamba hata hatajui watoto wetu tutawaweka namna gani. Nyinyi kama wazazi, baada ya kupitia changamoto hizi, mnadhani ni hatua gani zinafaa kuchukuliwa ili mweze kuepukana na changamoto hizi, hali kadhalika watoto nao pia waweze kusoma katika mazingira bora, salama na nyote kwa pamoja kuweza kunusuru matatizo ya kupata msongo wa mawazo na mengineyo yanayohusiana na hali kama hiyo kiafya, kuweka uhusiano mzuri katikati ya watoto, walimu na wazazi. Hiyo ni changamoto kubwa mno, manake mwalimu na mzazi na mtoto wakiwa marafiki, mambo mengi tutayaepuka. Cha pili ni kwamba watoto wangefundishwa njia za dini. Mtoto ambaye amefundishwa dini ni mtoto ambaye hatakuwa kila mara anarud, anarudi nyuma, anajifikiria kabla ya kufanya jambo lolote libaya. Na pia kama wakati wa kitambo, mtoto alikuwa ni mtoto wa kila mtu hivi sasa kila mtu na mtoto wake, lakini kama tungekuwa kila mzazi anashughulika na anasikia uchungu wakati wa mtoto mwenzake anapopata shida, ingekuwa ni rahisi sana kwa, kwa wazazi na watoto kujua kwamba kuna shida fulani. Kwa hivyo mimi ningependa kama wazazi tushirikiane, kijiji tushirikiane, ili tuweze kulea hawa watoto kwa maadili mema. Mimi naona kwamba maadili ndiyo yanayofanya watoto wapotoke. Wazazi wamekuwa bizi mno, hawana nafasi na watoto wao, hawana urafiki wa karibu na watoto wao, hawawezi kupata nafasi hata ya kuketi na kuongea na watoto wao. Ndiposa mambo mengi yanafanyika, watoto wanakuwa na kiwewe kwa sababu hata saa zingine wako na shida, hawajui wa kumwambia, maanake wazazi hawapatikani. Walimu nao wengi wanaangalia ni mshahara. Saa zingine mwalimu anaweza kuona mtoto ako na shida, na kwa sababu uh, si mtoto wake hatamwelekeza vizuri wala hata umtilia maanani. Kwa hivyo mimi ningependa kuomba kwamba wazazi na watoto na walimu wawe kitu kimoja, kama vile tu tukifika nyumbani tukitumia mawe matatu, bila mawe matatu sufuria hakai. Kwa hivyo mama watoto na wazazi watoto na walimu washirikiane ili watoto wasikie wako huru na wako na sekuriti ya kutosha. Shukrani sana n akachi mmoja wa wazazi kutoka huko nchini Kenya, ukielezea changamoto mnazopitia wazazi wakati huu ambapo inaelezwa kwamba zaidi ya shule elfu 14 katika nchi 24 za Afrika zimefungwa kutokana na migogoro na ukosefu wa usalama unaoathiri elimu ya mamilioni ya watoto. Unaendelea kusikiliza VOA Express kutoka hapa Washington. Sasa ni wakati wa kupata habari za kimataifa. Na ni kwamba maafisa kaskazini mashariki mwa Ukraine wamesema mapema leo kuwa shambulizi la ndege isiyokuwa na rubani ya Rasia imewajeruhi watu wasiopungua 14 katika mji wa Konotop. Shambulio hilo limelenga vituo vya nishati na miundombinu ya raia, maafisa wamesema. Wanajeshi wa Russia pia walioelekeza mashambulizi ya drone katika mkoa wa Kason, ambako maafisa wamesema kwamba ulinzi wa anga wa Ukraine ulitungua ndege nne zilizokuwa na rubani. Jeshi la Ukraine limesema limetungua jumla ya ndege 44 kati ya 64 za Russia zilizotumiwa katika mashambulizi nchini Ukraine. Rais wa Indonesia Joko Widodo atatumia wiki za mwisho za muhula wake katika mji mpya wa nchi hiyo Nusantara huku kukiwa na mashaka juu ya kuendelea na kasi ya maendeleo ya mradi wake mkubwa wa dola bilioni 32. Shughuli kubwa ya miundombinu katika kisiwa cha Borneo imekumbwa na changamoto kadhaa ikiwemo uchelewesho wa ujenzi, masuala ya ardhi na ukosefu wa uwekezaji wa kigeni. Hapo mwezi Juni mwaka huu, maafisa wawili wa ngazi ya juu wanaosimamia Nusantara walijiuzulu ghafla. Jokowi, kama kiongozi anayejulikana kuwa anamaliza muda wake alisisitiza leo kwamba inaweza kuchukua miongo kadhaa kabla ya Nusantara kumalizika. Korea Kusini imeidhinisha ujenzi wa vinu viwili vya nyuklia katika pwani yake ya mashariki leo Alhamisi, ikibadili sera ya utawala uliopita na kupambana na nyuklia, wakati Seoul sasa inafanya kazi kupanua uwezo wake wa nishati ya atomiki tume ya usalama na ulinzi wa nyuklia iliidhinisha vibali vya kujenga vinu vya Shin Hanul tatu na nne baada ya kudhibitisha usalama wa mradi huo katika mji wa kusini mashariki wa Oljin. Hakuna habari zilizopatikana katika eneo la ujenzi wa vinu ambapo huenda kukasababisha majanga ya kimazingira kama vile makazi au kuporomoka kwa ardhi, ilisema taarifa. Kila kinu kitakuwa na uwezo wa gigawati 1.4 na vimepangwa kujengwa ifikapo mwaka 2000 Takriban watu 200 wamefariki nchini Vietnam ikiwa ni matokeo ya kimbunga Yagi, na wengine 128 hawajulikani walipo wakati mafuriko na maporomoko ya ardhi yalipotokea. Gazeti la vn Express la Vietnam limeripoti leo kuwa watu 199 wamefariki huku wengine zaidi ya 800 wamejeruhiwa katika mji mkuu. Maji ya mafuriko kutoka Red River yalipungua kidogo, lakini maeneo mengi bado yalikuwa yamejaa maji katika baadhi ya maeneo idadi ya vifo iliongezeka mapema wiki hii wakati mafuriko ya ghafla yalipoukumba mji mzima wa Lang Nu katika jimbo la Lao Chao kaskazini mwa Vietnam siku ya Jumanne. <muchas> Oh, express barazani kabisa pale ad anasema it's okay. Na swala la barazani, tuliuliza swala nyeti sana sisi hapa Mkamiti. Ni wewe utaanza, maanake ni swala lenye kutia utata kidogo, na zinahusiana na mawasiliano ya simu tu za kisasa kati ya wapenzi mm -hmm. <laughs> sijui kama tutasema wanandoa ama wapenzi sijui itakuwaje lakini, watu wenye su... mahusiano ya karibu, basi tukaulizaje, tukauliza kwamba unajisikia vipi pale lakinia uh mpenzi wako au rafiki yako wa karibu au mpendwa wako unapompigia simu na hapokei kwa wakati huo unaompigia, yani unataka apokee anyanyue simu mara moja na aipokee wakati eh, hey, huo. Kwa mfano wewe, kama unampigia mm -hmm. mpenzi wako oh, mkeo, mm. eh, rafiki yako wa kike wa karibu mwenye mahusiano naye kimapenzi, unampigia unataka, eh. muda huo apokee, lakini sasa hapokei, eh. muda huo wewe, hasa hapo unapata hisia gani? <laughs> kabla ya kusoma, ma, ya kusoma ma, ma, matamshi mengi ambayo yameandikwa kwenye Facebook, hapa kwenye laini ya simu tunaye msikilizaji karibu. Sana, jitambulishe jina, sehemu unapotokea na utoe mchango wako, karibu. oh, asante mimi, eh, ni mkazi wa Kitale Kenya. Eh, mchango wangu ilikuwa ni kuuziana na mambo ila, kusema kwamba ukimpigia mpenzi wako achukui Hello? Naam, Ehe, endelea, yeah. Naam, tunakusikia endelea. Inaleta shida, inaleta shida yeah, mm -hmm. yeah, na, wa... na ndugu yangu wa Kitale, japo hukusema yeah. Jina umesema Kitale lakini hukusema jina lako naitwa na, na Ezra Cheruya. Sasa Ezra, nakuuliza hivi na, iwapo unampigia mwenzako labda yuko kazini kidogo kakabwa na kazi bado, uh, utapata pressure kweli? Si utamsubiri, uh, labda akitokea kazini, hata atajibu simu yako? Ndio, inaelekeka kama atakuwa kazini, na pia nategemea ni kazi gani anafanya, ila awezi akachukua simu mm. mm. sababu sahizi mm. kazi nyingi hapa duniani uwezi kwanza kuchukua simu na sasa mimi nikiwa studioni sasa hivi si sitachukua <laughs> eh? mimi nikiwa studioni sasa hivi siwezi nikapokea in... <laughs> ukweli wa mambo saizi kazi zote duniani simu inachukuliwa tu, labda mafaktori, ila hatari hatari, lakini hizi ma... maofisi kubwa kubwa simu ndio inatumika hata sasa, mara nyingi Asanti <laughs> ha, so sana ndugu yetu kutoka <laughs> kule Kitale nchini Kenya. <laughs> Ni maoni yako na ni maoni mema uh, mm -hmm. Namwona hapa naye Luoboy ajasema yuko wapi. Anasema hey, anaanza kwa kucheka, anasema kwa hiki kizazi cha leo wote machawa tu. Ukitaka kufa kwa haraka ama presha ikumalize, jifanye fundi wa kupenda haswa, ukiwa hauna hata hela. Yani usijaribu mapenzi kama una hela, kwa upande wake anasema hivyo. <laughs> Kefa Stefan yeye anasema lazima nijue kwanza ni kipi kilichomfanya asipokee simu, maana naweza kumlaumu, kumbe kulikuwa na sababu ya msingi. Ila pia nitapima, je, ni mazoea yake ama si mazoea yake, ili nijue kama kuna mhuni anafanya yake ama kuna jambo nisilolijua. Julius Lepati anasema inategemea sana mahali utakuwa, labda msalani au nafua nguo, atakuwa na simu karibu tu, ila wengi wetu huwa na mawazo mabaya ya kutoaminiana kindoa na inachangia sana mizozano. Jeremaya Wagaya, yeye anasema kwamba akiwa kule Butembo, ameandika kwa kweli, hilo ni changamoto linalotufikia na sisi vijana mara kwa mara, ila kama mpenzi wangu hapo kei, kwa wakati mara nyingi, na chunga nani yuko naye karibu, sababu iliyomsukuma kufanya hivyo, kama sivyo, kwa kweli mpenzi wako mm, hapo inakuwa hali ngumu. Ushindi Paul Balozi anasema yuko kule Rwanda, wilayani Nyabihu, tarafa ya Rambura. Anasema kwamba uh, unadhani kwamba ana mpenzi mwingine pale anapokataa kuchukua simu. Kitu kingine baadaye, basi unajipata unatafuta talaka. Bos John Manyekosari anasema ukweli huwa mtu anapatwa na mawazo mseto, ila kwa kwanza huwa ni kushtuka, pengine ako na mpenzi mwingine. Pili, huenda simu iko kwa chaji, na lingine huwa ni wasiwasi, huenda amepatwa na jambo gani. So ni mawazo mengi sana utawala kichwani, upande mwingine unafikiri vibaya, mwingine unakuwa na matumaini. Yeye huyu bos John anatokea huko Kenya. Shukran Bakari Saria, Des Dori asante sana, Deni Des Zablon Munyongeza Butu, Deus Brian Wawire na wengine wengi ambao hatujapata kupata fursa ya kuwasoma wakati huu. Tupate burudani ya muziki kutoka kwa Rema. Rema na makola yuko kule Haya basi, sasa ni wakati wa kupata masala ya burudani entertainment. Leo siku ya Alhamisi, uh, ndani ya studio 15 hapa ninaye Harrison ma ambaye ataangusha vitu motomoto moto, akiangazia maswala <laughs> ya macelebrity, hali kadhalika yale yanaendelea kuhusiana na wanamuziki. Uskani ni wako. Asante sana mwenzangu Mkamiti Kibayasi. Basi hebu tuanze tu huko jijini New York, ambapo tuzo za MTV za mwaka huu zimefanyika katika ukumbi wa UBS huko Elmont jijini humo New York na ingawa zilipangwa kufanyika Jumanne, Septemba kumi hazikufanyika kwa sababu siku hiyo, unakumbuka Mkamiti, ndio ilikuwa mdahalo mkubwa wake Donald Trump na Kamala Harris. Lakini kwenye hafla sasa hiyo ya jana, Taylor Swift aling'aa sana na alijipatia tuzo ya juu zaidi kwenye video ya mwaka kutokana na ngoma ya Fortnite akishirikisha Post Malone. Wakati wa hutuba yake, basi baada ya kupokea tuzo hiyo, Swift alisema amemshukuru sana mpenzi wake Travis Kelce kwa ah, kukubali kushiriki kwenye video hiyo. Swift alimsifu sana Travis ambaye ni nyota mchezaji wa NFL akisema kuwa kila alichokiguza kiligeuka kuwa furaha, raha na muujiza, mjiza ambao umempelekea kufika viwango vya kupata tuzo. Mshindi mwingine ambaye mashuhuri ambaye alitambulika wakati wa tuzo hizo za MTV ni Sabrina Carpenter aliyeshinda tuzo ya wimbo wa mwaka kutokana na ngoma yake Expresso. tuzo hizo za MTV basi zilikuwa za arobaini na tangu kuzinduliwa kwake sasa mkamiti masaibu yanaonekana yanaendelea kumwandama pdd na masaibu <laughs> yamejitokeza tena, kwa sababu kuna mwanamziki aliyeshamiri kupitia mikono ya Pididi na sasa amemfungulia mashtaka mapya ya unyanyasaji wa kisaikolojia kimwili, pamoja na kingono, akidai kuwa kupitia hali ngumu sana wakati akijaribu kujinua kimziki akiwa chini ya mikono ya Pididi. Basi mashtaka hayo kutoka kwa Dwin Richard yaliwasilishwa Jumanne kwenye mahakama ya serikali kwenye kitongoji cha Manhattan, New York, yanaongeza orodha ya watu wanaodai kunyanyaswa na Pididi. Richard anayefahamika zaidi kwa sababu ya kushiriki kwenye kipindi cha reality cha MTV cha Making the Band ameshtaki dhidi ya unyanyasaji huku pia akiitisha mamilioni ya dola anazodai kunyimwa na pididi wakati walipofanya kazi pamoja. Basi wawakilishi wa pididi wamejibu wakisema kupitia taarifa ya Jumatano kwamba wamestushwa sana na kukasirishwa na hatua hiyo. Wamesema kuwa Richard anajaribu kuandika upya historia, huku akitumia madai ya uongo kama jaribio la kujifaisha wakati anapojiandaa kuzindua albamu yake mwenyewe. Yaani wanasema kwamba anataka kutumia kiki katika kuweza kuzindua albamu yake ndio maanake anatumia jina PDD. mm -hmm. Haya, tuachane mm -hmm. nayo tuende kwa Justin Timberlake ambaye Juni uh -huh. alikamatwa akiwa na ama kwa madai ya kuwa mlevi na sasa hatimaye mwanamziki huyo Timberlake, uh, ijumaa hii anatarajiwa kufikia kule mafakamani uh, kutokana na kesi hiyo ya kuendesha gari akiwa amelewa. Lakini mwongoza mashtaka kutoka mahakama ya Hampton New York amesema hivi, taarifa za kina kuhusu hatua hiyo zitatolewa. Lakini mtu anayefahamu kesi hiyo vyema amesema kuwa Timberlake amekubali kukiri makosa yake madogo ili apunguziwe mashtaka na mambo yawe sawa. Hata hivyo, wakili wake amekataa na kusema kwamba Katu Timberlake hakuwa na makosa yoyote na kwa hivyo yuko tayari kumtetea mahakamani. Ni mambo ya celebrity tu. Na sijui kwa nini leo mambo mengi yameegemea huko mjini New York ya VOA Express, jiji kuu la Marekani, Washington DC. Haya, muda ukiwa okay, umebakia mchache kabisa. Unafahamu uh, Harrison, kumekuwa na migomo ikiendelea katika um, um, viwanja vya ndege eh, sehemu mbalimbali huko Kenya kulikuwa kuna mgomo ambao baadaye jana jioni mgomo huo ulisitishwa. Lakini tukamuuliza msikilizaji, migomo inapotokea katika viwanja vya ndege inaleta athari gani, uh, kitaifa na kimataifa? Basi na ujumbe hapa kutoka kwa Joseph Gila, yeye anasema inaathiri zaidi kiuchumi na kuwakimbiza wateja, hivyo basi uchumi wa nchi unayumba na hasara kwa wale abiria ambao walikuwa wasafiri kwa siku hiyo. Muda unakimbia, tunabudi kukunja jamvi la VOE Express kwa siku hii ya leo. Basi hapa studio ulikuwa nami Mkamiti Kibayasi, ambapo pia nimeshirikiana na Harrison Kamau katika VOE Express. Upande wa pili ni Aida Issa. tunakuacha na kibao cha muziki It's okay.